นายวิชิต ทองปาน ท้องถิ่นจังหวัดนครพนม ร่วมประชุมประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2565 ในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 08.00 น. ณ ห้องประชุมพระธาตุนคร ศาลากลางจังหวัดนครพนม ชั้น 3 อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม โดยมี นายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นปร |
![Responsive image](./system_files/247/6306bce76ea6e4118c1ec8d0fe0bdbc2.jpg) |
นายวิชิต ทองปาน ท้องถิ่นจังหวัดนครพนม ร่วมประชุมประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2565 ในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 08.00 น. ณ ห้องประชุมพระธาตุนคร ศาลากลางจังหวัดนครพนม ชั้น 3 อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม โดยมี นายชาธิป รุจนเสรี ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธานในการประชุมฯ และมีหัวหน้าส่วนราชการ และนายอำเภอ เข้าร่วมการประชุมดังกล่าว |
|
โพสเมื่อ : 24 ก.พ. 2565 |
|
|